Arna Magnúsdóttir - skrifstofa

Innflutningur – tollur
Netfang: arna@falkinnismar.is
Sími: 540 7053

Ásdís Eddu Elvarsdóttir - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: asdis@falkinnismar.is
Sími: 540 7072

Edda Jónsdóttir - skrifstofa

Skrifstofa bókhald
Netfang: edda@falkinnismar.is
Sími: 510 5107

Finnbogi Reynisson - verkstæði

Verkstæði tæknimaður
Netfang: finnbogi@falkinnismar.is
Sími: 510 5108

Halldór Atli Þorsteinsson - verkstæði

Verkstæði – tæknimaður
Netfang: halldor@falkinnismar.is
Simi: 510 5122

Kalman Einarsson - vörudreifing

Netfang: kalmann@falkinnismar.is
Simi: 540 7047

Kjartan Þráinsson - fjarskiptabúnaður

Sölumaður fjarskiptabúnaður
Netfang: kjartan@falkinnismar.is
Simi: 510 5111

Ragnar Birkir Björnsson - rafvörur

Sölumaður rafmagnsvörur
Netfang: ragnar@falkinnismar.is
Simi: 540 7062

Sigurður Grétar Sigurðsson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: siggisig@falkinnismar.is
Simi: 540 7048

Þórarinn Guðmundsson - hústæknideild

Sölumaður hústæknivörur og loftræsting
Netfang: thorarinn@falkinnismar.is
Simi: 510 5112

Ásmar Örn Brynjólfsson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: asmar@falkinnismar.is
Simi: 540 7042

Árni Garðar Jónsson - vörudreifing

Netfang: arni@falkinnismar.is
Simi: 540 7047

Guðmundur Ævar Guðmundsson - rafvörur

Sölumaður rafvörur
Netfang: aevar@falkinnismar.is
Simi: 540 7063

Hafdís Hafberg - skrifstofa

Skrifstofa bókhald
Netfang: hafdis@falkinnismar.is
Simi: 540 7054

Haukur Magnússon - rafvörur

Deildarstjóri rafvörur
Netfang: haukur@falkinnismar.is
Simi: 540 7075

Hjörvar Sigurðsson - hústæknivörur

Deildarstjóri hústæknisvið
Netfang: hjorvar@falkinnismar.is
Simi: 510 5116

Kristín Þórsdóttir - skrifstofa

Innflutningur – tollur
Netfang: kristin@falkinnismar.is
Simi: 510 5113

Kristján Fr. Nielsen - hústæknivörur

Sölumaður hústæknivörur
Netfang: kfn@falkinnismar.is
Simi: 510 5114

Sigurjón Hrafnkelsson - verkstæði

Verkstæði – tæknistjóri
Netfang: sigurjon@falkinnismar.is
Simi: 510 5110

Þórir Kjartansson - vörudreifing

Netfang: toti@falkinnismar.is
Simi: 540 7034

Björgvin Th. Arnarson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: bjoggi@falkinnismar.is
Simi: 540 7049

Emil Sigurðsson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: emil@falkinnismar.is
Simi: 540 7045

Gísli Svanur Gíslason - mælinga- og fjarskiptatæki

Sölustjóri mælinga- og fjarskiptatækja
Netfang: gisli@falkinnismar.is
Simi: 510 5120

Gunnar Sverrisson - framkvæmdastjóri

Netfang: gs@falkinnismar.is
Simi: 510 5115

Jón Sighvatsson - verkstæði

Verkstæði tæknimaður
Netfang: jonsig@falkinnismar.is
Simi: 510 5119

Halldóra Svavarsdóttir - skristofa

Innflutningur – tollur
Netfang: halldora@falkinnismar.is
Simi: 510 5104

Haraldur Einar Leifsson - rafvörur

Sölumaður rafvörur
Netfang: haraldur@falkinnismar.is
Simi: 540 7073

Kolbeinn Helgi Gíslason- rafvörur

Sölumaður rafvörur
Netfang: kolbeinn@falkinnismar.is
Simi: 540 7068

Pétur Óli Þorsteinsson - verkstæði

Verkstæði rafvélavirki
Netfang: petur@falkinnismar.is
Simi: 540 7066

Sveinbjörn Sveinbjörnsson - mælitæki vélstýringar

Sölumaður landmælingatæki og vélstýringar
Netfang: sveinbjorn@falkinnismar.is
Simi: 510 5105