Hústæknivörur

Loftræsting, hústækni ofl.
Netfang: loftoghiti@falkinnismar.is
Sími: 540 7098

Fjarskipti og mælingar

Fjarskiptabúnaður, landmælingar, laserar, umferðaröryggi ofl.
Netfang: maelingar@falkinnismar.is
Sími: 540 7096

Bókhald og skrifstofa
Bokhald, reikningar ofl.
Netfang: bokhald@falkinnismar.is
Sími: 540 7099
Arna Magnúsdóttir - skrifstofa

Innflutningur – tollur
Netfang: arna@falkinnismar.is
Sími: 540 7053

Gunnar Sverrisson - framkvæmdastjóri
Netfang: gs@falkinnismar.is
Simi: 510 5115
Hafdís Hafberg - skrifstofa
Aðalbókari
Netfang: hafdis@falkinnismar.is
Simi: 540 7054
Halldóra Svavarsdóttir - skrifstofa
Bókhald
Netfang: halldora@falkinnismar.is
Simi: 510 5104
Hugrún Ingimarsdóttir - Skrifstofa

Innflutningur – tollur
Netfang: hugrun@falkinnismar.is
Sími: 540 7053

Kristín Þórsdóttir - skrifstofa
Innflutningur – tollur
Netfang: kristin@falkinnismar.is
Simi: 510 5113
Gísli Svanur Gíslason - mælinga- og fjarskiptatæki

Sölustjóri mælinga- og fjarskiptatækja
Netfang: gisli@falkinnismar.is
Simi: 510 5120

Kjartan Þráinsson - fjarskiptabúnaður

Sölumaður fjarskiptabúnaður
Netfang: kjartan@falkinnismar.is
Simi: 510 5111

Sveinbjörn Sveinbjörnsson - mælitæki vélstýringar
Sölumaður landmælingatæki og vélstýringar
Netfang: sveinbjorn@falkinnismar.is
Simi: 510 5105
Daníel Gíslason - hústæknivörur

Sölstjóri hústæknivörur og loftræsting
Netfang: daniel@falkinnismar.is
Simi: 510 5116

Kristján Fr. Nielsen - hústæknivörur
Sölumaður hústæknivörur
Netfang: kfn@falkinnismar.is
Simi: 510 5114
Þórarinn Guðmundsson - hústæknivörur

Sölumaður hústæknivörur og loftræsting
Netfang: thorarinn@falkinnismar.is
Simi: 510 5112

Rafmagnsdeild

Rafmagnsvörur, Schneider ofl.
Netfang: rafmagn@falkinnismar.is
Sími: 540 7097

Véladeild
Legur, reimar, dælur ofl.
Netfang: veladeild@falkinnismar.is
Sími: 540 7095
Iðnvélar
Verkfæri,  járn- og trésmíðavélar ofl.
Netfang: idnvelar@falkinnismar.is
Sími: 540 7095
Haraldur Einar Leifsson - rafvörur
Sölumaður rafvörur
Netfang: haraldur@falkinnismar.is
Simi: 540 7073
Haukur Magnússon - rafvörur

Deildarstjóri rafvörur
Netfang: haukur@falkinnismar.is
Simi: 540 7075

Kolbeinn Helgi Gíslason- rafvörur

Sölumaður rafvörur
Netfang: kolbeinn@falkinnismar.is
Simi: 540 7068

Ragnar Birkir Björnsson - rafvörur
Sölumaður rafmagnsvörur
Netfang: ragnar@falkinnismar.is
Simi: 540 7062
Ásmar Örn Brynjólfsson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: asmar@falkinnismar.is
Simi: 540 7042

Ásdís Eddu Elvarsdóttir - vélavörur
Sölumaður vélavörur
Netfang: asdis@falkinnismar.is
Sími: 540 7072
Björgvin Th. Arnarson - vélavörur
Sölumaður vélavörur
Netfang: bjoggi@falkinnismar.is
Simi: 540 7049
Elmar Garðarsson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: elmar@falkinnismar.is
Simi:

Emil Sigurðsson - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: emil@falkinnismar.is
Simi: 540 7045

Hallfreður - vélavörur
Sölumaður vélavörur
Netfang: hallfredur@falkinnismar.is
Simi:
Helena Olsen - vélavörur

Sölumaður vélavörur
Netfang: helena@falkinnismar.is
Simi:

Hjörtur Pálmi Jónsson - Véladeild

Sölumaður vélavörur
Netfang: hjortur@falkinnismar.is
Simi:

Loftur Georg Aðalsteinsson - vélavörur
Sölumaður vélavörur
Netfang: loftur@falkinnismar.is
Simi:
Verslun

Almenn afgreiðsla

Þjónusta og verkstæði
Verkstæði og viðgerðir
Netfang: thjonusta@falkinnismar.is
Sími: 540 7051
Vörudreifing - lager
Alvar Óskarsson - sölumaður verslun

Sölumaður
Netfang: alvar@falkinnismar.is
Simi: 540 7065

Arnar Jóhannsson - Verslunarstjóri
Verslunarstjóri
Netfang: arnar@falkinnismar.is
Sími: 510 5109
Árni Garðar Jónsson - vörudreifing
Netfang: arni@falkinnismar.is
Simi: 540 7047
Pétur Óli Þorsteinsson - vörudreifing

Verkstæði rafvélavirki
Netfang: petur@falkinnismar.is
Simi: 540 7066

Steinþór Ásgeirsson - vörudreifing

Þórir Kjartansson - vörudreifing
Netfang: toti@falkinnismar.is
Simi: 540 7034
Bjarki Friðriksson - verkstæði

Verkstæði – viðgerðir
Netfang: bjarki@falkinnismar.is
Simi:

Eyþór Ingi Ólafsson - verkstæði

Verkstæði – viðgerðir
Netfang: eythor@falkinnismar.is
Simi:

Guðmundur Harðarson - verkstæði

Verkstæði – viðgerðir
Netfang: gudmundur@falkinnismar.is
Simi:

Halldór Atli Þorsteinsson - verkstæði
Verkstæði – þjónustustjóri
Netfang: halldor@falkinnismar.is
Simi: 510 5122
Ingibjörn Valsson - verkstæði

Verkstæði – viðgerðir
Netfang: ingibjorn@falkinnismar.is
Simi:

Jónas Hauksson - verkstæði

Verkstæði – viðgerðir
Netfang: jonas@falkinnismar.is
Simi:

Kalman Einarsson - verkstæði
Netfang: kalman@falkinnismar.is
Simi: 540 7047
Sergej Diatlovic - verkstæði

Verkstæði – viðgerðir
Netfang: sergej@falkinnismar.is
Simi:

Sigurjón Hrafnkelsson - verkstæði
Verkstæði – tæknistjóri
Netfang: sigurjon@falkinnismar.is
Simi: 510 5110